Rais wa CAF Motsepe alihudhuria kunako Droo ya michuano ya Kiarabu ya FIFA huko Doha. Pia Rais wa FIFA alikuwepo.
Timu kutoka Afrika zitakazo shiriki mashindano hayo ya FIFA Arab Cup Qatar. Ni: Algeria, Egypt, Somalia, Tunisia, Mauritania, Morocco, South Sudan, Comoros, Djibouti, Libya na Sudan.
Timu kadhaa za Kiafrika zilizoorodheshwa hapo juu bado zitashiriki katika awamu ya kufuzu ya mashindano.
Timu tisa zilizo na viwango vya juu zaidi, pamoja na nchi mwenyeji wa Qatar, zitaungana na washindi saba kutoka hatua ya kufuzu katika mashindano ya mwisho. Timu 16 zimepangwa katika makundi manne manne, kama ifuatavyo:
Group A: Qatar, Iraq, Oman au Somalia & Bahrain or Kuwait
Group B: Tunisia, United Arab Emirates, Syria & Mauritania au Yemen
Group C: Morocco, Saudi Arabia, Jordan au South Sudan & Palestine au Comoros.
Group D: Algeria, Egypt, Lebanon au Djibouti & Libya au Sudan.
Timu kutoka Afrika zitakazo shiriki mashindano hayo ya FIFA Arab Cup Qatar. Ni: Algeria, Egypt, Somalia, Tunisia, Mauritania, Morocco, South Sudan, Comoros, Djibouti, Libya na Sudan.
Timu kadhaa za Kiafrika zilizoorodheshwa hapo juu bado zitashiriki katika awamu ya kufuzu ya mashindano.
Timu tisa zilizo na viwango vya juu zaidi, pamoja na nchi mwenyeji wa Qatar, zitaungana na washindi saba kutoka hatua ya kufuzu katika mashindano ya mwisho. Timu 16 zimepangwa katika makundi manne manne, kama ifuatavyo:
Group A: Qatar, Iraq, Oman au Somalia & Bahrain or Kuwait
Group B: Tunisia, United Arab Emirates, Syria & Mauritania au Yemen
Group C: Morocco, Saudi Arabia, Jordan au South Sudan & Palestine au Comoros.
Group D: Algeria, Egypt, Lebanon au Djibouti & Libya au Sudan.
Washindi wanne wa makundi na washindi wa pili wa kundi wataendelea hatua ya mtoano: robo fainali, nusu fainali, kucheza kwa nafasi ya tatu na fainali. Mechi hizo zitafanyika katika viwanja sita vya Qatar 2022, na kumbi hizo zimethibitishwa kwa wakati unaofaa.
Mashindano hayo yatafanyika baadaye mwaka huu - wakati wa mechi sawa na Kombe la Dunia la Qatar 2022. Inaonekana kama fursa muhimu ya kujaribu operesheni na vifaa haswa mwaka kabla ya Qatar kuandaa Kombe la Dunia la kwanza katika Mashariki ya Kati na ulimwengu wa Kiarabu.
0 Comments