Huduma za Metropolitan Nairobi (NMS) Jumanne imewekwa kufanya majaribio kwenye kituo cha basi cha Green Park ili kumaliza masuala yoyote ambayo yanaweza kutokea kabla ya uzinduzi halisi.
PSV zote kutoka hatua ya stesheni ya reli ya Nairobi zitafanya majaribio ya kudondosha abiria katika kituo kipya cha Green Park.
Kwa tarehe inayotarajiwa ya uzinduzi wa mapema mwezi ujao, NMS inaweka mguso wa mwisho kwenye bustani na majaribio ya majaribio yamepangwa mapema asubuhi.
Matatus kutoka Ngong, Kibera, Rongai na Dagoreti watasitisha safari zao kwenye vituo.
Kamati ya uratibu ya Green Park hata hivyo imeonya watu wasio waaminifu kukaa mbali na bustani baada ya watu wengine kunaswa wakipanga kuuza sehemu za kuegesha gari kwa matatu saccos.
Kituo cha Green Park, ambacho kitakuwa kama kituo cha kushuka na kuchukua kwa matatus yanayotembea kwa njia za Ngong na Lang’ata mara tu mchakato wa utenguaji unapoanza, umeona tarehe yake ya kukamilika ikisukumwa mbele kando.
Mapema mwezi huu Rais Uhuru Kenyatta na kiongozi wa ODM Raila Odinga walikagua vituo na wakapelekwa karibu na mbuga iliyokamilika nusu ambayo tayari imewekwa vivuli na viti kwa wasafiri wanaposubiri safari zao.
0 Comments