Advertisement

Responsive Advertisement

ZAMBIA WAADHIMISHA MIAKA 28 YA AJALI YA NDEGE ILIYOUA WACHEZAJI WAO WOTE

ZAMBIA .. Wazambia wameadhimisha miaka 28 ya ajali ya ndege iliyoua timu yao yote Taifa ya mpira wa miguu na familia za wahasiriwa bado zikitaka uchunguzi wa ajali hiyo.

Wachezaji walikuwa wakisafiri kwenda Senegal kwa ajili ya mechi ya kufuzu Kombe la Dunia 1994 wakati ndege yao ya jeshi ilipolipuka baada ya kituo cha kuongeza mafuta nchini Gabon.

Watu wote waliokuwamo ndani, pamoja na wachezaji 18, walifariki.

Licha ya familia za wachezaji kushinda kesi ya fidia mnamo 2002 baada ya vita vya muda mrefu vya kisheria, hawana furaha kwamba sababu ya ajali bado haijulikani.

Post a Comment

0 Comments